మోడీకి టాలీవుడ్ డైరెక్టర్ సవాల్ ….

ప్రధాని మోదీకి లేఖ రాసిన పూరీ జగన్నాథ్.. కొన్ని సూచనలు చేస్తూ..

టాలీవుడ్ డాషింగ్ డైరెక్టర్ పూరీ జగన్నాథ్ సింగిల్ యూజ్ ప్లాస్టిక్ ఉత్పత్తుల నిషేధంపై కొన్ని సూచనలను చేస్తూ.. ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ బహిరంగ లేఖ రాశారు. ఆ లేఖను పూరి తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్ ట్వీటర్ వేదికగా షేర్ చేశారు. వివరాల్లోకి వెళితే..   ప్లాస్టిక్ వాడకాన్ని తగ్గించాలనే ఉద్దేశంతో నిత్యం వాడే కవర్లు లాంటి సింగిల్ యూజ్ ప్లాస్టిక్ ఉత్పత్తులపై నిషేధం విధించాలనే ఆలోచనలో కేంద్ర ప్రభుత్వం ఉన్న విషయం తెలిసిందే.. ఈ విషయంపై టాలీవుడ్ డాషింగ్ డైరక్టర్ పూరి జగన్నాథ్ నేరుగా ప్రధాని మోదీకి లేఖ రాస్తూ.. కొన్ని సూచనలు ఆ లేఖలో పేర్కోన్నారు.

ప్రస్తుతం వాతావరణంలో విపరీతమైన మార్పులకు కేవలం సింగిల్ యూజ్ ప్లాస్టిక్ మాత్రమే కారణం కాదని, దీనితో పాటు అనేక ఇతర అంశాలు కూడా పర్యావరణాన్ని ప్రభావితం చేస్తున్నాయన్నారు. కేవలం సింగిల్ యూజ్ ప్లాస్టిక్ వాడకాన్ని బ్యాన్ చేస్తే పర్యావరణంలో ఒక్కసారిగా మార్పు రాదని ఆయన తన లేఖలో అభిప్రాయపడ్డారు. అయితే ఒక్క సారిగా ఈ బ్యాన్ వల్ల ప్రజలందరూ ప్లాస్టిక్‌ను వదిలి పేపర్ బ్యాగులు వాడడం చేస్తారని దీని వల్ల పేపర్‌‌కు విపరీతమైన డిమాండ్ రావడంతో..  చెట్లను ఎక్కువగా నరికే పరిస్థితి వస్తుందన్నారు.

PURIJAGAN@purijagan

Dear Hon’ble Prime Minister Shri @narendramodi ji

IS SINGLE USE PLASTIC REALLY A PROBLEM?

View image on Twitter
View image on Twitter

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *